Weather Bac Can

Current weather
Update : 19h 29/05/2020
  • Temperature
    : 29°C
  • Weather
    : Đêm nhiều mây
  • Humidity
    : 84
  • Wind
    : Gió tây - tốc độ: 2 m/s

Forecast for next 10 days

Saturday 30/05/2020
32°C
24°C
Có mây, có mưa rào
Sunday 31/05/2020
33°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 01/06/2020
34°C
25°C
Có mây, không mưa
Tuesday 02/06/2020
34°C
25°C
Có mây, có mưa rào
Wednesday 03/06/2020
32°C
23°C
Nhiều mây, có mưa, mưa rào
Thursday 04/06/2020
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào
Friday 05/06/2020
33°C
24°C
Có mây, có mưa rào
Saturday 06/06/2020
34°C
23°C
Có mây, không mưa
Sunday 07/06/2020
35°C
24°C
Ít mây, trời nắng nóng
Monday 08/06/2020
33°C
23°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days