Weather Hung Yen

Current weather
Update : 19h 22/02/2020
  • Temperature
    : 23°C
  • Weather
    : Đêm nhiều mây
  • Humidity
    : 74
  • Wind
    : Gió đông nam - tốc độ: 1 m/s

Forecast for next 10 days

Sunday 23/02/2020
26°C
17°C
Có mây, không mưa
Monday 24/02/2020
25°C
18°C
Có mây, có mưa rào
Tuesday 25/02/2020
26°C
19°C
Có mây, không mưa
Wednesday 26/02/2020
26°C
20°C
Có mây, trời nắng
Thursday 27/02/2020
26°C
21°C
Nhiều mây, không mưa
Friday 28/02/2020
27°C
21°C
Nhiều mây, không mưa
Saturday 29/02/2020
27°C
22°C
Nhiều mây, không mưa
Sunday 01/03/2020
27°C
22°C
Có mây, trời nắng
Monday 02/03/2020
27°C
22°C
Có mây, trời nắng
Tuesday 03/03/2020
26°C
22°C
Có mây, trời nắng

Temperature chart for the past 10 days